Công suất AAP STD18002
Đẩy công suất
Công suất AAP STD18002
  • Công suất AAP STD15002
  • Công suất AAP STD3002
20.000.000 ₫
  • Đơn vị tính: Chiếc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Nguồn gốc/ Xuất sứ: Mỹ/ Trung Quốc
  • Tặng dây Canon trị giá: 200.000đ
Danh mục sản phẩm
  • Amply karaoke
    • Amply Jarguar
  • Dàn karaoke
  • Đầu karaoke
  • Đẩy công suất
  • Loa karaoke
  • Máy massage
  • Micro
  • Mixer karaoke
  • Thiết bị Livestream
Tin tức mới
  • Vang số là gì? Tác dụng của vang số trong hệ thống dàn âm thanh
  • Dịch Vụ Chỉnh Vang Số Tại Nhà sử dụng Mic RTA và thiết bị đo chuyên nghiệp Smaart 3 Comments
  • Vang số chống hú Hát Hay, Tặng Gói Setup RTA 1tr2 Chỉnh âm thanh tại Nhà
  • Dàn loa dùng Vang Số Bị Hút Rít, Tiếng Mic Nặng – Bí Quyết Hát Nhẹ Và Hay Hơn
  • Cách Phối ghép dàn karaoke Tiêu Chuẩn Để Có Chất Âm Hay
Sản phẩm bạn đã xem
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Thông số kỹ thuật
  • Đánh giá (0)
Cục Đẩy Công Suất AAP STD18002: Hiệu Quả và Mạnh Mẽ Cho Dàn Karaoke Chuyên Nghiệp
Đánh Giá Chi Tiết Của Cục Đẩy Công Suất AAP STD18002:
Thiết Kế Mạnh Mẽ và Hiện Đại:
  • Phủ màu đen sang trọng làm nổi bật bề mặt, phối hợp hài hòa với nhiều không gian.
  • Hai tay cầm ở hai cạnh giúp việc cầm nắm và lắp đặt trở nên thuận tiện.
Bảng Điều Khiển Hiện Đại:
  • Tên thiết bị và thương hiệu được in nổi bật, tăng khả năng nhận diện.
  • Mặt sau với hệ thống cổng kết nối khoa học và rõ ràng giúp người dùng dễ dàng đấu nối thiết bị.
Âm Thanh Mạnh Mẽ:
  • Công suất 1800W/CH (8Ω Stereo), 2700W/CH (4Ω Stereo), 5400W (8Ω Bridged), và 6300W (4Ω Bridged) cho khả năng khuếch đại âm thanh mạnh mẽ.
Dễ Dàng Phối Ghép Thiết Bị:
Chọn đánh giá của bạn!
Brand
AAP
Thông số kỹ thuật
Loại 2 kênh
Mạch công suất Class H
Công suất 8Ω stereo 1800W x 2CH
Công suất 4Ω stereo 2700W x 2CH
Tần số 20Hz – 20kHz
Độ nhạy 0.77V/ 1.4V
Chế độ ra loa
Stereo/Bridge/Parallel
Điện áp vào
220V ~ 240V/ 50Hz
Kích thước
510 x 482 x 130 mm