Công suất AAP STD15002
Đẩy công suất
Công suất AAP STD15002
  • Công suất AAP STD13002
  • Công suất AAP STD18002
19.000.000 ₫
  • Đơn vị tính: Chiếc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Nguồn gốc/ Xuất sứ: Mỹ/ Trung Quốc
  • Tặng dây Canon trị giá: 200.000đ
Danh mục sản phẩm
  • Amply karaoke
    • Amply Jarguar
  • Dàn karaoke
  • Đầu karaoke
  • Đẩy công suất
  • Loa karaoke
  • Máy massage
  • Micro
  • Mixer karaoke
  • Thiết bị Livestream
Tin tức mới
  • Vang số là gì? Tác dụng của vang số trong hệ thống dàn âm thanh
  • Dịch Vụ Chỉnh Vang Số Tại Nhà sử dụng Mic RTA và thiết bị đo chuyên nghiệp Smaart 3 Comments
  • Vang số chống hú Hát Hay, Tặng Gói Setup RTA 1tr2 Chỉnh âm thanh tại Nhà
  • Dàn loa dùng Vang Số Bị Hút Rít, Tiếng Mic Nặng – Bí Quyết Hát Nhẹ Và Hay Hơn
  • Cách Phối ghép dàn karaoke Tiêu Chuẩn Để Có Chất Âm Hay
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Thông số kỹ thuật
  • Đánh giá (0)
Cục Đẩy Công Suất AAP STD15002: Hiệu Suất Mạnh Mẽ và Thiết Kế Sang Trọng
Mô Tả Chung:
Đánh Giá Chi Tiết:
1. Thiết Kế Mạnh Mẽ và Cuốn Hút:
Thiết kế hình hộp chữ nhật với kích thước 510 x 482 x 130 mm và trọng lượng 33kg.
Vỏ làm từ hợp kim nhôm cao cấp và lớp sơn tĩnh điện màu đen tuyền, tạo vẻ huyền bí và thanh lịch.
Bảng điều khiển và màn hình LED ở mặt trước giúp quản lý dễ dàng.
Mặt sau có hệ thống cổng kết nối đa dạng, phù hợp với nhiều thiết bị âm thanh khác nhau.
2. Hiệu Suất Cao và Ổn Định:
Công suất 1500W/CH (8Ω Stereo), 2250W/CH (4Ω Stereo), 4500W (8Ω Bridged), và 5250W (4Ω Bridged), đảm bảo khả năng khuếch đại mạnh mẽ.
Mạch Class H giúp hoạt động ổn định, tiết kiệm năng lượng và làm tăng tuổi thọ thiết bị.
Ống xả làm mát từ trước ra sau giúp giảm nhiệt độ, bảo vệ thiết bị và gia tăng độ bền.
3. Kết Nối Đa Dạng và Linh Kiện Chất Lượng:
Hệ thống cổng kết nối đa dạng, linh hoạt cho việc kết nối với nhiều thiết bị âm thanh khác nhau.
Sử dụng bóng bán dẫn Shaken từ Nhật Bản đảm bảo âm thanh đầy đủ, chân thực và mượt mà.
Trở kháng đầu vào 4 ohm và tùy chọn các chế độ độ nhạy (0.775V, 1.0V, 1.4V) giúp tối ưu hóa trải nghiệm âm thanh.
Kết Luận:
Chọn đánh giá của bạn!
Brand
AAP
Thông số kỹ thuật
Loại 2 kênh
Mạch công suất Class H
Công suất 8Ω stereo 1500W x 2CH
Công suất 4Ω stereo 2250W x 2CH
Tần số 20Hz – 20kHz
Độ nhạy 0.77V/ 1.4V
Chế độ ra loa
Stereo/Bridge/Parallel
Điện áp vào
220V ~ 240V/ 50Hz
Kích thước
510 x 482 x 130 mm