Công suất AAP STD13002
Đẩy công suất
Công suất AAP STD13002
  • Công suất AAP STD15002
18.000.000 ₫
  • Đơn vị tính: Chiếc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Nguồn gốc/ Xuất sứ: Mỹ/ Trung Quốc
  • Tặng dây Canon trị giá: 200.000đ
  • Công suất AAP STD15002
Danh mục sản phẩm
  • Amply karaoke
    • Amply Jarguar
  • Dàn karaoke
  • Đầu karaoke
  • Đẩy công suất
  • Loa karaoke
  • Máy massage
  • Micro
  • Mixer karaoke
  • Thiết bị Livestream
Tin tức mới
  • Vang số là gì? Tác dụng của vang số trong hệ thống dàn âm thanh
  • Dịch Vụ Chỉnh Vang Số Tại Nhà sử dụng Mic RTA và thiết bị đo chuyên nghiệp Smaart 3 Comments
  • Vang số chống hú Hát Hay, Tặng Gói Setup RTA 1tr2 Chỉnh âm thanh tại Nhà
  • Dàn loa dùng Vang Số Bị Hút Rít, Tiếng Mic Nặng – Bí Quyết Hát Nhẹ Và Hay Hơn
  • Cách Phối ghép dàn karaoke Tiêu Chuẩn Để Có Chất Âm Hay
Sản phẩm bạn đã xem
  • Đầu ViệtK Plus 4TB Đầu ViệtK Plus 4TB 13.100.000 ₫
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Thông số kỹ thuật
  • Đánh giá (0)
Cục Đẩy Công Suất AAP STD13002: Hiện Đại, Mạnh Mẽ và Chuyên Nghiệp
Đánh Giá Chi Tiết cục đẩy công suất AAP STD12002:
1. Thiết Kế Hiện Đại và Gọn Gàng:
Thiết kế khỏe khoắn, sang trọng, phù hợp với nhiều không gian giải trí.
Vỏ nhôm 4MM và lớp lưới thép chống bụi giúp bảo vệ và kéo dài thời gian sử dụng.
Màn hình LED và các đèn LED thông báo trạng thái, tạo sự thuận tiện cho người sử dụng.
2. Công Suất Mạnh Mẽ:
Công suất 1300W/CH (8Ω Stereo), 1950W/CH (4Ω Stereo), 3900W (8Ω Bridged), và 4550W (4Ω Bridged) giúp khuếch đại âm thanh mạnh mẽ.
Mạch khuếch đại loại H tích hợp, giúp hiệu quả âm thanh đầu ra cao và tiết kiệm năng lượng.
Chất âm mạnh mẽ và chân thực, đặc biệt phù hợp với hệ thống karaoke chuyên nghiệp.
3. Kết Nối Dễ Dàng:
Dễ dàng ghép nối với vang số, loa karaoke, loa sub, micro, và các thiết bị khác trên thị trường.
Chọn đánh giá của bạn!
Brand
AAP
Thông số kỹ thuật
Loại 2 kênh
Mạch công suất Class H
Công suất 8Ω stereo 1300W x 2CH
Công suất 4Ω stereo 1950W x 2CH
Tần số 20Hz – 20kHz
Độ nhạy 0.77V/ 1.4V
Chế độ ra loa
Stereo/Bridge/Parallel
Điện áp vào
220V ~ 240V/ 50Hz
Kích thước
510 x 482 x 130 mm