Đẩy Công Suất AAP STD10002
  • Đẩy công suất AAP STD4004
  • Đơn vị tính: Chiếc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Nguồn gốc/ Xuất sứ: Mỹ/ Trung Quốc
  • Tặng dây Canon trị giá: 200.000đ
  • Đẩy công suất AAP STD4004
Danh mục sản phẩm
  • Amply karaoke
    • Amply Jarguar
  • Dàn karaoke
  • Đầu karaoke
  • Đẩy công suất
  • Loa karaoke
  • Máy massage
  • Micro
  • Mixer karaoke
  • Thiết bị Livestream
Tin tức mới
  • Vang số là gì? Tác dụng của vang số trong hệ thống dàn âm thanh
  • Dịch Vụ Chỉnh Vang Số Tại Nhà sử dụng Mic RTA và thiết bị đo chuyên nghiệp Smaart 3 Comments
  • Vang số chống hú Hát Hay, Tặng Gói Setup RTA 1tr2 Chỉnh âm thanh tại Nhà
  • Dàn loa dùng Vang Số Bị Hút Rít, Tiếng Mic Nặng – Bí Quyết Hát Nhẹ Và Hay Hơn
  • Cách Phối ghép dàn karaoke Tiêu Chuẩn Để Có Chất Âm Hay
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Thông số kỹ thuật
  • Đánh giá (0)
Cục Đẩy Công Suất AAP STD10002: Đối Tác Đắc Lực Cho Dàn Karaoke Chuyên Nghiệp.
Đẹp Mắt và Hiện Đại: Cục đẩy công suất AAP STD10002, là thành viên lớn nhất trong dòng TD-series của hãng AAP, được tạo ra đặc biệt cho các hệ thống karaoke chuyên nghiệp. Với kích thước 483 x 439 x 88 mm và trọng lượng 29kg, thiết bị này không chỉ mạnh mẽ mà còn dễ dàng di chuyển. Thiết kế “hầm hố” với đường nét tinh tế và lớp sơn tĩnh điện đen sang trọng không chỉ tăng tính thẩm mỹ mà còn bảo vệ khỏi trầy xước.
Âm Thanh Mạnh Mẽ và Sống Động: Với công suất khủng lên đến 1000W/1500W/3000W cho 2 kênh đầu ra riêng biệt, AAP STD10002 có thể đánh động những cặp loa khó tính, mang đến trải nghiệm âm thanh mạnh mẽ và uy lực. Công nghệ xử lý âm thanh Class H giúp tối ưu hóa hiệu suất chuyển đổi năng lượng, đồng thời giảm tiêu thụ điện năng.
Chọn đánh giá của bạn!
Brand
AAP
Thông số kỹ thuật
Loại 2 kênh
Mạch công suất Class H
Công suất 8Ω stereo 1000W x 2CH
Công suất 4Ω stereo 1500W x 2CH
Tần số 20Hz – 20kHz
Độ nhạy
0,775V / 1,0V / 1,4V
Chế độ ra loa
Stereo/Bridge/Parallel
Điện áp vào
220V ~ 240V/ 50Hz
Kích thước 483 x 439 x 88 mm